இனி… கூகுள் மூலம் அரசியல்வாதிகள் கறுப்புப் பணத்தை செலவழிக்க முடியாது, இப்படிக்கு கூகுள் டீம்

0 604

தேர்தல் நேரங்களில் தான் அரசியல் வாதிகள் வயிற்றில் இருக்கும் கறுப்புப் பணம் வெளியே வரும். அந்த கறுப்புப் பணத்தில் தான் மக்களுக்கு லஞ்சம் கொடுப்பது, மது வாங்கிக் கொடுப்பது, கூட்டத்துக்கு ஆள் சேர்ப்பது, பேனர் அடிப்பது எல்லாம் எல்லாம் நடக்கும்.

இந்த 2019-ல் எல்லா டிரெண்டுகளும் மாறும் போது தேர்தல் டிரெண்டுகள் மட்டும் மாறாதா என்ன..? இன்று கட்சிகள் ஆன்லைனில் சூடாக விவாதம் செய்கின்றன. மோடியின் கருத்துக்கு தமிழிசை தமிழ் வாய்ஸ் கொடுக்கிறார். கனிமொழியின் டிவிட்டுகள் வட இந்தியாவில் வைரலாகிறது இப்படி எல்லாமே டிஜிட்டல் ஆகிவிட்டது.

Read more at: https://tamil.goodreturns.in/news/2019/01/23/political-advertisement-library-from-google-2019-lok-sabha-e/articlecontent-pf68547-013245.html?utm_source=Adgebra&utm_medium=trafficplus&utm_campaign=Jan19

You might also like More from author

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!